| Thông số kỹ thuật sản phẩm | SMC1500I-2UC |
| NGÕ RA | |
| Công suất | 1500VA / 900W |
| Điện áp danh định | 230V |
| Tần số ngõ ra (đồng bộ với mains) |
47-63Hz |
| Công nghệ | Line interactive |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Kết nối ngõ ra |
4 cổng IEC320 C13 |
| NGÕ VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V |
| Tần số ngõ vào | 47/63Hz +/- 3Hz (tự động nhận dạng) |
| Kết nối gõ vào | IEC-320 C14 |
| Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính (dãi điện áp có thể canh chỉnh cực đại) | 180 - 286V (170 - 300V) |
| ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG | |
| Loại Ắc quy | Ắc quy axit chì kín khí |
| Thời gian dự phòng ở chế độ nửa tải | 18 phút |
| Thời gian dự phòng ở chế độ full tải | 6 phút |
| Ắc quy thay thế | RBC132 |
| ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN | |
| 50 W | 2 giờ 45 phút |
| 100 W | 1 giờ 33 phút |
| 200 W | 48 phút |
| 300 W | 31 phút |
| 400 W | 22 phút |
| 500 W | 16 phút |
| 600 W | 13 phút |
| 700 W | 10 phút |
| 800 W | 8 phút |
| GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ | |
| APC SmartConnect Enabled | Có |
| Cổng giao tiếp | USB và Serial (RJ45) |
| VẬT LÝ | |
| Kích thước (mm) | 86 x 432 x 477 |
| Trọng lượng (kg) | 27.1 |
| Bảo hành | 24 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
| NGÕ RA | |
| Công suất | 1500VA / 900W |
| Điện áp danh định | 230V |
47-63Hz |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Kết nối ngõ ra |
4 cổng IEC320 C13 |
| NGÕ VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V |
| Ắc quy thay thế | RBC132 |
| ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN | |
| 50 W | 2 giờ 45 phút |
| 100 W | 1 giờ 33 phút |
| 200 W | 48 phút |
| 300 W | 31 phút |
| 400 W | 22 phút |
| 500 W | 16 phút |
| 600 W | 13 phút |
| 700 W | 10 phút |
| 800 W | 8 phút |