Bộ nguồn Ắc quy CyberPower BPSE36V45A
– Điện áp: 36VDC
– Cường độ dòng điện: 45A
– Ắc quy: 12V/ 7AH
– Giao tiếp: PP45
– Thời gian sạc pin: Phụ thuộc vào pin gắn ngoài
– Nhiệt độ hoạt động: 32~104°F (0~40°C)
– Độ ẩm hoạt động: 0~90% Non-Condensing
– Kích thước: 225 x 151 x 394 mm
– Trọng lượng: 17.2 kg
Đặc tính kỹ thuật
Model |
BPSE36V45A |
Voltage |
36VDC |
Amperage |
45A |
Battery |
Sealed Maintenance Free Lead Acid Battery |
(6) 12V / 7AH |
Interface |
PP45 |
Typical Recharge Time |
Depends on external batteries |
Environmental |
Operating Temperature |
32~104°F (0~40°C) |
Humidity |
0~90% Non-Condensing |
Dimensions |
225 x 151 x 394 mm |
Weight |
17.2 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
| VAT | Đã bao gồm VAT |
– Điện áp: 36VDC
– Cường độ dòng điện: 45A
– Ắc quy: 12V/ 7AH
– Giao tiếp: PP45
– Trọng lượng: 17.2 kg
Đặc tính kỹ thuật
Model |
BPSE36V45A |
Voltage |
36VDC |
Amperage |
45A |
Battery |
(6) 12V / 7AH |
Interface |
PP45 |
Typical Recharge Time |
Environmental |
Operating Temperature |
32~104°F (0~40°C) |
Humidity |
0~90% Non-Condensing |
Dimensions |
225 x 151 x 394 mm |